← Nyumbani

🏠 Wakala wa Mali Isiyohamishika

Jenga profile ya kitaalamu ya wakala, onyesha nyumba, vyumba, viwanja na mali zako, kisha chagua kifurushi cha kuongeza muonekano wako ndani ya SAIZUL MARKET.

Vifurushi vya Wakala

🏠 Agent

Profile ya wakala, badge ya Agent na kuonekana kwenye sehemu ya Mawakala.

🚀 Pro

Muonekano wenye kipaumbele zaidi na nafasi juu ya Agent wa kawaida.

🥇 Premium

Badge ya Gold na kipaumbele cha juu kabisa kwenye sehemu ya Mawakala.

📝 Profile ya Wakala

Jaza taarifa zako. Admin ataikagua kabla ya vifurushi vya kulipia kuwashwa.

⏳ Inapakia profile...

Logo

💼 Chagua Kifurushi

Sehemu hii inapatikana baada ya Admin kuidhinisha profile yako.

⏳ Kwanza profile yako ithibitishwe na Admin.